Slider

ตารางการแข่งขัน ฟุตบอลยูโร รอบ 24 ทีมสุดท้าย !!

แทงบอลออนไลน์ แทงสเต็ป ราคาดีที่สุด
แทงบอลออนไลน์บนมือถือเล่นได้ รองรับทรูวอลเลต ผ่าน Ultraclubasia เว็ปที่ดีที่สุด เว็บใหญ่ จ่ายจริง จ่ายไม่อั้น เราสามารถวางแผนเดิมพันด้วยเงื่อนไขที่มีความยืดหยุ่นมากที่สุด

การแข่งขันฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป หรือ ยูโร 2020 ในช่วงระหว่างวันที่ 11 มิถุนายน-11 กรกฎาคม 2564

Ultraclubasia พาชมบอลยุโรป "ยูโร 2020" ก็จะเปิดฉากฟาดแข้งกันแล้ว ซึ่งแน่นอนว่า แฟนบอลอย่างเราๆ ต่างเฝ้ารอที่จะได้ยลฝีเท้าของบรรดานักเตะชั้นยอดวาดลวดลายในสนาม ภายใต้ยูนิฟอร์มทีมชาติของตัวเอง จะเริ่มเตะในสัปดาห์นี้ โดยเริ่มจากเกมนัดเปิดสนาม

วันเสาร์ที่ 12 มิถุนายน 2564


20.00 น. กลุ่ม เอ : เวลส์ - สวิตเซอร์แลนด์ / สนาม : โอลิมปิก สเตเดียม กรุงบากู ประเทศอาเซอร์ไบจาน

23.00 น. กลุ่ม บี : เดนมาร์ก - ฟินแลนด์ / สนาม : พาร์เคน สเตเดี้ยม กรุงโคเปนเฮเกน ประเทศเดนมาร์ก

02.00 น. กลุ่ม บี : เบลเยียม - รัสเซีย / สนาม : เครสตอฟสกี สเตเดียม เมืองเซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก ประเทศรัสเซีย

วันอาทิตย์ที่ 13 มิถุนายน 2564


20.00 น. กลุ่ม ดี : อังกฤษ - โครเอเชีย / สนาม : เวมบลีย์ กรุงลอนดอน ประเทศอังกฤษ

23.00 น. กลุ่ม ซี : ออสเตรีย - นอร์ธ มาซิโดเนีย / สนาม : อารีนา เนชันนาลา กรุงบูคาเรสต์ ประเทศโรมาเนีย

02.00 น. กลุ่ม ซี : เนเธอร์แลนด์ - ยูเครน / สนาม : โยฮัน ครัฟฟ์ อารีนา กรุงอัมสเตอร์ดัม ประเทศเนเธอร์แลนด์

วันจันทร์ที่ 14 มิถุนายน 2564


20.00 น. กลุ่ม ดี : สก็อตแลนด์ - สาธารณรัฐเช็ก / สนาม : แฮมป์เดน ปาร์ค กรุงกลาสโกว์ ประเทศสก็อตแลนด์

23.00 น. กลุ่ม อี : โปแลนด์ - สโลวะเกีย / สนาม : เครสตอฟสกี สเตเดียม เมืองเซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก ประเทศรัสเซีย 02.00 น. กลุ่ม อี : สเปน - สวีเดน / สนาม : ลา การ์ตูฆา เมืองเซบีญา ประเทศสเปน

วันอังคารที่ 15 มิถุนายน 2564


23.00 น. กลุ่ม เอฟ : ฮังการี - โปรตุเกส / สนาม : ปุสกัส อารีนา กรุงบูดาเปสต์ ประเทศ ฮังการี

02.00 น. กลุ่ม เอฟ : ฝรั่งเศส - เยอรมนี / สนาม : อัลลิอันซ์ อารีนา เมืองมิวนิค ประเทศเยอรมนี

วันพุธที่ 16 มิถุนายน 2564


20.00 น. กลุ่ม บี : ฟินแลนด์ - รัสเซีย / สนาม : เครสตอฟสกี สเตเดี้ยม เมืองเซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก ประเทศรัสเซีย

23.00 น. กลุ่ม เอ : ตุรกี - เวลส์ / สนาม : โอลิมปิก สเตเดียม กรุงบากู ประเทศอาเซอร์ไบจาน

02.00 น. กลุ่ม เอ : อิตาลี - สวิตเซอร์แลนด์ / สนาม : สตาดิโอ โอลิมปิโก กรุงโรม ประเทศอิตาลี

วันพฤหัสบดีที่ 17 มิถุนายน 2564


20.00 น. กลุ่ม ซี : ยูเครน - นอร์ท มาซิโดเนีย / สนาม : อารีนา เนชันนาลา กรุงบูคาเรสต์ ประเทศโรมาเนีย

23.00 น. กลุ่ม บี : เดนมาร์ก - เบลเยียม / สนาม : พาร์เคน สเตเดียม กรุงโคเปนเฮเกน ประเทศเดนมาร์ก

02.00 น. กลุ่ม ซี : เนเธอร์แลนด์ - ออสเตรีย / สนาม : โยฮัน ครัฟฟ์ อารีนา กรุงอัมสเตอร์ดัม ประเทศเนเธอร์แลนด์

วันศุกร์ที่ 18 มิถุนายน 2564


20.00 น. กลุ่ม อี : สวีเดน - สโลวะเกีย / สนาม : เครสตอฟสกี สเตเดี้ยม เมืองเซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก ประเทศรัสเซีย 23.00 น. กลุ่ม ดี : โครเอเชีย - สาธารณรัฐเช็ก / สนาม : แฮมป์เดน ปาร์ค กรุงกลาสโกว์ ประเทศสก็อตแลนด์

02.00 น. กลุ่ม ดี : อังกฤษ - สกอตแลนด์ / สนาม : เวมบลีย์ กรุงลอนดอน ประเทศอังกฤษ

วันเสาร์ที่ 19 มิถุนายน 2564


20.00 น. กลุ่ม เอฟ : ฮังการี - ฝรั่งเศส / สนาม : ปุสกัส อารีนา กรุงบูดาเปสต์ ประเทศฮังการี

23.00 น. กลุ่ม เอฟ : โปรตุเกส - เยอรมนี / สนาม : อัลลิอันซ์ อารีนา เมืองมิวนิค ประเทศเยอรมนี

02.00 น. กลุ่ม อี : สเปน - โปแลนด์ / สนาม : ลา การ์ตูฆา เมืองเซบีญา ประเทศสเปน

วันอาทิตย์ที่ 20 มิถุนายน 2564


23.00 น. กลุ่ม เอ : สวิตเซอร์แลนด์ - ตุรกี / สนาม : โอลิมปิก สเตเดียม กรุงบากู ประเทศอาเซอร์ไบจาน

23.00 น. กลุ่ม เอ : อิตาลี - เวลส์ / สนาม : สตาดิโอ โอลิมปิโก กรุงโรม ประเทศอิตาลี

วันจันทร์ที่ 21 มิถุนายน 2564


23.00 น. กลุ่ม ซี : ยูเครน - ออสเตรีย / สนาม : อารีนา เนชันนาลา กรุงบูคาเรสต์ ประเทศโรมาเนีย

23.00 น. กลุ่ม ซี : นอร์ท มาซิโดเนีย - เนเธอร์แลนด์ / สนาม : โยฮัน ครัฟฟ์ อารีนา กรุงอัมสเตอร์ดัม ประเทศเนเธอร์แลนด์

02.00 น. กลุ่ม บี : รัสเซีย - เดนมาร์ก / สนาม : พาร์เคน สเตเดียม กรุงโคเปนเฮเกน ประเทศเดนมาร์ก

02.00 น. กลุ่ม บี : ฟินแลนด์ - เบลเยียม / สนาม : เครสตอฟสกี้ สเตเดี้ยม เมืองเซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก ประเทศรัสเซีย

วันอังคารที่ 22 มิถุนายน 2564


02.00 น. กลุ่ม ดี : โครเอเชีย - สก็อตแลนด์ / สนาม : แฮมป์เดน ปาร์ค กรุงกลาสโกว์ ประเทศสก็อตแลนด์

02.00 น. กลุ่ม ดี : สาธารณรัฐเช็ก - อังกฤษ / สนาม : เวมบลีย์ กรุงลอนดอน ประเทศอังกฤษ

วันพุธที่ 23 มิถุนายน 2564


23.00 น. กลุ่ม อี : สวีเดน - โปแลนด์ / สนาม : เครสตอฟสกี สเตเดียม เมืองเซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก ประเทศรัสเซีย ibiza55

23.00 น. กลุ่ม อี : สโลวะเกีย - สเปน / สนาม : ลา การ์ตูฆา เมืองเซบีญ่า ประเทศสเปน

02.00 น. กลุ่ม เอฟ : โปรตุเกส - ฝรั่งเศส / สนาม : ปุสกัส อารีนา กรุงบูดาเปสต์ ประเทศฮังการี

02.00 น. กลุ่ม เอฟ : เยอรมนี - ฮังการี / สนาม : อัลลิอันซ์ อารีนา เมืองมิวนิค ประเทศเยอรมนี

รอบ 16 ทีมสุดท้าย


[แชมป์กลุ่มดี] 29 มิ.ย. พบ รองแชมป์กลุ่มเอฟ (เวมบลีย์)

[จบอันดับสอง] 28 มิ.ย. พบ รองแชมป์กลุ่มอี (พาเก้น สเตเดี้ยม , โคเปนเฮเก้น)

[อันดับสามดีสุด] 29 มิ.ย. พบ แชมป์กลุ่มซี (ปุสกาส อารีน่า, บูดาเปสต์)

หรือ, 29 มิ.ย. พบ แชมป์กลุ่มบี (สเตเดี้ยม ลา การ์ตูย่า,เซบีย่า)

หรือ, 29 มิ.ย. พบ แชมป์กลุ่มอี (แฮมเด้น ปาร์ก , กลาสโกว์)

รอบก่อนรองชนะเลิศ


[แชมป์กลุ่มดี] 3 ก.ค. พบ แชมป์กลุ่มอี/อันดับสาม กลุ่ม เอ,บี, ซี, ดี (โอลิมปิโก, โรม)

[จบอันดับสอง] 2 ก.ค. พบ แชมป์กลุ่มเอฟ /อันดับสาม กลุ่ม เอ,บี, ซี (เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก)

[อันดับสามดีสุด] เอาชนะ แชมป์กลุ่มบี 2 ก.ค. พบ แชมป์กลุ่มเอ/รองแชมป์กลุ่มซี

(อลิอันซ์ อารีน่า , มิวนิค) หรือ, เอาชนะ แชมป์กลุ่มซี 3 ก.ค. พบ รองแชมป์กลุ่มเอ/รองแชมป์กลุ่มบี (บากู โอลิมปิก สเตเดี้ยม) หรือ, เอาชนะ แชมป์กลุ่มอี 3 ก.ค. พบ แชมป์กลุ่ดี/รองแชมป์กลุ่มเอฟ (โรม)

รอบรองชนะเลิศ
6-7 ก.ค. (ลอนดอน)

รอบชิงชนะเลิศ
11 ก.ค. (ลอนดอน)

Ultraclubasia ยินดีให้บริการค่ะ

WindowsAppleAndriod
รองรับทุกระบบปฏิบัติการ
KBankKrungsri
ทำรายการ ฝาก-ถอน ภายใน 5 นาที ตลอด 24 ชั่วโมง
© 2020 – 2021 ULTRACLUB ASIA. All Rights Reserved.